Tải về

LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

COL Torneo BetPlay Dimayor

COL Torneo BetPlay Dimayor

Hiệp 1

06:00

39'

Deportes Quindio
Deportes Quindio
1-0
Orsomarso

Orsomarso

1-0
ARU Division Di Honor

ARU Division Di Honor

Hiệp 1

05:30

50'

SV Dakota
SV Dakota
2-0
SV River Plate

SV River Plate

2-0
BRA Campeonato Paulista A1

BRA Campeonato Paulista A1

Hiệp 1

06:00

38'

Inter de Limeira
Inter de Limeira
1-0
Ituano  SP

Ituano SP

1
1-0
BRA Campeonato Paulista A2

BRA Campeonato Paulista A2

Hiệp 1

05:00

79'

Oeste FC
Oeste FC
0-1
Ferroviaria SP

Ferroviaria SP

0-1
ENG Premier League

ENG Premier League

Hiệp 1

00:30

FT

Luton Town
Luton Town
2-3
Aston Villa

Aston Villa

0-2
Categoría Primera A

Categoría Primera A

Hiệp 1

04:00

FT

Millonarios
Millonarios
1-2
La Equidad

La Equidad

1-1
BRA Campeonato Maranhense

BRA Campeonato Maranhense

Hiệp 1

02:00

FT

Maranhao
Maranhao
2-0
Pinheiro AC

Pinheiro AC

1-0
JOR Premier League

JOR Premier League

Hiệp 1

23:30

FT

Al Hussein
Al Hussein
1-0
AL Salt

AL Salt

0-0
Copa de la Liga Profesional

Copa de la Liga Profesional

Hiệp 1

03:00

FT

CA Sarmiento
CA Sarmiento
1-2
Club Atlético Unión

Club Atlético Unión

1-0
FRA National 2

FRA National 2

Hiệp 1

00:00

FT

Feignies
Feignies
0-2
Macon

Macon

0-0
KUW Premier League

KUW Premier League

Hiệp 1

23:35

FT

Salmiyah
Salmiyah
0-1
Al Qadisiya SC

Al Qadisiya SC

0-0
BRA Paulista Serie B

BRA Paulista Serie B

Hiệp 1

01:00

FT

SKA Brasil
SKA Brasil
3-1
Penapolense

Penapolense

1-0
TUR Super League

TUR Super League

Hiệp 1

23:00

FT

Hatayspor
Hatayspor
0-2
Fenerbahce

Fenerbahce

0-2
BRA Campeonato Cearense Division 1

BRA Campeonato Cearense Division 1

Hiệp 1

02:40

FT

Iguatu CE
Iguatu CE
1-3
Ferroviario CE

Ferroviario CE

0-1
ZA Premier League

ZA Premier League

Hiệp 1

01:00

FT

Richards Bay
Richards Bay
1-2
Royal AM

Royal AM

0-0
RWA National League

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

APR FC
APR FC
1-0
Etincelles

Etincelles

0-0
BRA Campeonato Paraibano

BRA Campeonato Paraibano

Hiệp 1

02:30

FT

Serra Branca EC
Serra Branca EC
0-1
Botafogo PB

Botafogo PB

0-0
TZA Premier League

TZA Premier League

Hiệp 1

00:30

FT

KMC FC
KMC FC
1-1
Geita Gold

Geita Gold

0-1
ICPD Premier Division

ICPD Premier Division

Hiệp 1

00:45

FT

CO Korhogo
CO Korhogo
0-3
San Pedro FC

San Pedro FC

0-2
KSA Professional League

KSA Professional League

Hiệp 1

00:00

FT

Al-Ahli SFC
Al-Ahli SFC
1-1
Al-Fateh SC

Al-Fateh SC

0-1
BEL Women's First Division

BEL Women's First Division

Hiệp 1

01:30

FT

Anderlecht II(w)
Anderlecht II(w)
0-5
Westerlo (W)

Westerlo (W)

0-0
SWI Challenge League

SWI Challenge League

Hiệp 1

00:00

FT

Thun
Thun
3-1
Baden

Baden

1-0
BRA Amazonas Division 1

BRA Amazonas Division 1

Hiệp 1

03:00

FT

unidos-do-alvorada
unidos-do-alvorada
0-2
Manaus (AM)

Manaus (AM)

0-1
Hiệp 1

04:45

90+'

1
Angostura FC
Angostura FC
0-0
Portuguesa FC

Portuguesa FC

1
0-0

04:50

85'

2
Club Internacional de Futbol Miami
Club Internacional de Futbol Miami
5-0
Orlando City

Orlando City

1
3-0

05:00

73'

2
Real Salt Lake
Real Salt Lake
3-0
Los Angeles FC

Los Angeles FC

3
3-0

05:00

75'

1
Atletico Tucuman
Atletico Tucuman
0-0
Velez Sarsfield

Velez Sarsfield

0-0

05:00

79'

Oeste FC
Oeste FC
0-1
Ferroviaria SP

Ferroviaria SP

0-1

05:00

75'

2
Bandeirante
Bandeirante
0-2
CA Votuporanguense SP

CA Votuporanguense SP

4
0-1

05:00

80'

2
Barretos SP
Barretos SP
3-1
Francana

Francana

3
1-1

05:00

80'

3
sao carlense
sao carlense
2-0
independente-sp

independente-sp

3
0-0

05:00

81'

1
Novoperario MS
Novoperario MS
0-0
Dourados

Dourados

0-0

05:00

77'

2
Ituzaingo
Ituzaingo
0-0
Yupanqui

Yupanqui

2
0-0

05:00

80'

3
Mercedes
Mercedes
2-1
Real Pilar

Real Pilar

1
1-0

05:00

77'

Belize U20
Belize U20
4-1
Anguilla U20

Anguilla U20

3-0

05:00

78'

ArubaU20
ArubaU20
1-1
Barbados U20

Barbados U20

1-1

05:00

76'

3
1
D. Concepcion
D. Concepcion
1-1
Osorno

Osorno

1-1

05:00

77'

3
1
CD Trasandino de Los Andes
CD Trasandino de Los Andes
0-4
Melipilla

Melipilla

1
0-1

05:00

74'

1
Halcones de Zapopan
Halcones de Zapopan
0-0
Racing Porto Palmeiras

Racing Porto Palmeiras

1
0-0

05:00

75'

2
Tritones Vallarta MFC
Tritones Vallarta MFC
2-3
Loros Universidad

Loros Universidad

1
0-2

05:00

75'

CD Mexiquense
CD Mexiquense
2-2
Artesanos Metepec FC

Artesanos Metepec FC

1
2-1

05:00

76'

Aguacateros CDU
Aguacateros CDU
4-1
Ciervos FC

Ciervos FC

1
2-1

05:00

73'

Progreso Yucatan
Progreso Yucatan
0-0
ISG Sport FC

ISG Sport FC

1
0-0

05:00

70'

1
Tigres de Alica FC
Tigres de Alica FC
0-0
Moncaro

Moncaro

1
0-0

05:10

64'

2
Ypiranga
Ypiranga
0-0
Trem-AP

Trem-AP

0-0

05:15

62'

1
CA Independiente
CA Independiente
2-1
Argentinos Juniors

Argentinos Juniors

3
1-1

05:15

60'

CA Brown Adrogue
CA Brown Adrogue
0-2
Defensores de Belgrano

Defensores de Belgrano

1
0-1

05:30

45'

3
SE do Gama
SE do Gama
1-0
Ceilandia DF

Ceilandia DF

1
1-0

05:30

50'

SV Dakota
SV Dakota
2-0
SV River Plate

SV River Plate

2-0

06:00

39'

Deportes Quindio
Deportes Quindio
1-0
Orsomarso

Orsomarso

1-0

06:00

36'

Toluca
Toluca
0-1
Tigres UANL

Tigres UANL

0-1

06:00

38'

Inter de Limeira
Inter de Limeira
1-0
Ituano  SP

Ituano SP

1
1-0

06:00

37'

1
Deportivo Cuenca
Deportivo Cuenca
0-0
Club Sport Emelec

Club Sport Emelec

0-0

06:00

37'

Nacional Montevideo
Nacional Montevideo
1-0
Montevideo Wanderers FC

Montevideo Wanderers FC

1-0

06:00

36'

APIA Leichhardt Tigers U20
APIA Leichhardt Tigers U20
0-0
Manly United U20

Manly United U20

1
0-0

06:00

35'

Mineros de Fresnillo
Mineros de Fresnillo
1-1
Correcaminos II

Correcaminos II

1
1-1

06:00

35'

1
Sporting Canamy
Sporting Canamy
0-1
Irapuato

Irapuato

0-1

06:00

32'

UA Zacatecas
UA Zacatecas
0-0
Calor de San Pedro

Calor de San Pedro

0-0

06:00

32'

FCD Bulls Santiago Nuevo Leon
FCD Bulls Santiago Nuevo Leon
0-0
San Isidro Laguna FC

San Isidro Laguna FC

0-0

06:05

32'

Cancun
Cancun
0-1
Atletico La Paz

Atletico La Paz

1
0-1

06:10

25'

Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
0-0
America de Cali

America de Cali

0-0

06:15

21'

Plaza Amador
Plaza Amador
1-0
Herrera FC

Herrera FC

1-0

06:30

6'

Nublense
Nublense
0-0
Audax Italiano

Audax Italiano

0-0

06:30

8'

Union Espanola
Union Espanola
0-0
Coquimbo Unido

Coquimbo Unido

0-0

06:30

7'

Olimpia Asuncion
Olimpia Asuncion
0-0
Sportivo Luqueno

Sportivo Luqueno

0-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Graffin Vlasim
FK Graffin Vlasim
0-0
SK Slovan Varnsdorf

SK Slovan Varnsdorf

0-0

23:00

FT

Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
1-0
Ural Yekaterinburg

Ural Yekaterinburg

0-0

23:00

FT

Olimpia Grudziadz
Olimpia Grudziadz
0-0
Kotwica Kolobrzeg

Kotwica Kolobrzeg

0-0

23:00

FT

Reims
Reims
0-1
Lille

Lille

0-0

23:00

FT

NK Rudar Velenje
NK Rudar Velenje
3-1
NK Fuzinar

NK Fuzinar

2-1

23:00

FT

Ardagger
Ardagger
0-0
Wiener Viktoria

Wiener Viktoria

0-0

23:00

FT

USV RB Weindorf St.Anna
USV RB Weindorf St.Anna
3-1
Vocklamarkt

Vocklamarkt

1-1

23:00

FT

MFK Ruzomberok
MFK Ruzomberok
2-1
Sport Podbrezova

Sport Podbrezova

1-0

23:00

FT

Dukla Banska Bystrica
Dukla Banska Bystrica
1-1
FK Kosice

FK Kosice

1-0

23:00

FT

Slovan Bratislava
Slovan Bratislava
2-0
Spartak Trnava

Spartak Trnava

1-0

23:00

FT

MFK Skalica
MFK Skalica
0-0
Trencin

Trencin

0-0

23:00

FT

Michalovce
Michalovce
4-1
FC ViOn Zlate Moravce-Vrable

FC ViOn Zlate Moravce-Vrable

1-1

23:00

FT

Dunajska Streda
Dunajska Streda
1-1
MSK Zilina

MSK Zilina

0-1

23:00

FT

Monthey
Monthey
3-0
Lausanne SportsU21

Lausanne SportsU21

1-0

23:00

FT

Meyrin
Meyrin
1-1
US Terre Sainte

US Terre Sainte

1-0

23:00

FT

Avranches
Avranches
0-0
Red Star FC 93

Red Star FC 93

0-0

23:00

FT

Villefranche
Villefranche
0-1
Versailles 78

Versailles 78

0-1

23:00

FT

Hatayspor
Hatayspor
0-2
Fenerbahce

Fenerbahce

0-2

23:00

FT

Arandina
Arandina
2-0
Union Langreo

Union Langreo

1-0

23:00

FT

Sakaryaspor
Sakaryaspor
2-0
Manisa Futbol Kulübü

Manisa Futbol Kulübü

0-0

23:00

FT

Yverdon II
Yverdon II
4-0
FC Coffrane

FC Coffrane

2-0

23:00

FT

Teuta Durres
Teuta Durres
3-0
Erzeni

Erzeni

2-0

23:00

FT

Vllaznia Shkoder
Vllaznia Shkoder
3-1
KF Tirana

KF Tirana

2-0

23:00

FT

Rotkreuz
Rotkreuz
3-0
Muri

Muri

1-0

23:00

FT

Kolubara
Kolubara
1-1
FK Dubocica

FK Dubocica

1-0

23:00

FT

Manchego Ciudad
Manchego Ciudad
1-1
Sevilla Atletico

Sevilla Atletico

0-0

23:00

FT

Wydad Casablanca
Wydad Casablanca
1-0
ASEC MIMOSAS

ASEC MIMOSAS

1-0

23:00

FT

Simba Sports Club
Simba Sports Club
6-0
Jwaneng Galaxy

Jwaneng Galaxy

3-0

23:00

FT

Paradou AC
Paradou AC
0-0
Biskra

Biskra

0-0

23:00

FT

JS Saoura
JS Saoura
2-2
CS Constantine

CS Constantine

1-1

23:00

FT

Fjardabyggd Leiknir
Fjardabyggd Leiknir
6-2
Volsungur husavik

Volsungur husavik

3-1

23:00

FT

Atletico Albericia
Atletico Albericia
1-2
CD Guarnizo

CD Guarnizo

0-0

23:00

FT

Atletico Mineros
Atletico Mineros
2-2
SD Torina

SD Torina

1-1

23:00

FT

CD Colindres
CD Colindres
1-0
CF Vimenor

CF Vimenor

0-0

23:00

FT

Dalvik Reynir
Dalvik Reynir
0-5
Vikingur Reykjavik

Vikingur Reykjavik

0-1

23:00

FT

Laanemaa Haapsalu
Laanemaa Haapsalu
3-0
Parnu JK

Parnu JK

0-0

23:00

FT

Torpedo Kutaisi
Torpedo Kutaisi
4-1
Samtredia

Samtredia

3-0

23:00

FT

Selfoss(w)
Selfoss(w)
0-3
Keflavik  (w)

Keflavik (w)

0-3

23:00

FT

Welayta Dicha
Welayta Dicha
1-2
Shashemene Kenema FC

Shashemene Kenema FC

1-0

23:00

FT

Doxa Katokopias
Doxa Katokopias
1-4
Karmiotissa Polemidion

Karmiotissa Polemidion

1-0

23:00

FT

Grasshopper(w)
Grasshopper(w)
1-2
Servette (w)

Servette (w)

0-2

23:00

FT

Academica Coimbra U19
Academica Coimbra U19
0-0
Belenenses U19

Belenenses U19

0-0

23:00

FT

Alverca U19
Alverca U19
4-2
SC Uniao Torreense U19

SC Uniao Torreense U19

0-0

23:00

FT

Beira Mar U19
Beira Mar U19
3-1
Vitoria FC Setubal U19

Vitoria FC Setubal U19

0-0

23:00

FT

Petrzalka(w)
Petrzalka(w)
1-0
Tatran Presov (w)

Tatran Presov (w)

0-0

23:00

FT

Leioa
Leioa
2-1
Cultural de Durango

Cultural de Durango

1-1

23:00

FT

Malaga City
Malaga City
0-1
Motril

Motril

0-1

23:00

FT

CD Cristo Atletico
CD Cristo Atletico
2-0
Villaralbo CF

Villaralbo CF

1-0

23:00

FT

CD Tarancon
CD Tarancon
0-2
CD Torrijos

CD Torrijos

0-1

23:00

FT

At. Pulpileno
At. Pulpileno
1-0
EG El Palmar

EG El Palmar

1-0

23:00

FT

Elana Torun
Elana Torun
1-0
Zawisza Bydgoszcz SA

Zawisza Bydgoszcz SA

0-0

23:00

FT

Karkonosze Jelenia Gora
Karkonosze Jelenia Gora
1-2
Rakow Czestochowa 2

Rakow Czestochowa 2

1-1

23:00

FT

Podlasie Biala Podlaska
Podlasie Biala Podlaska
3-1
Sokol Sieniawa

Sokol Sieniawa

2-1

23:00

FT

APR FC
APR FC
1-0
Etincelles

Etincelles

0-0

23:00

FT

Parndorf
Parndorf
7-1
Luders Dov

Luders Dov

3-1

23:00

FT

Compiegne
Compiegne
0-5
Lens B

Lens B

0-3

23:00

FT

Braga B (W)
Braga  B (W)
1-3
Estoril Praia (w)

Estoril Praia (w)

0-1

23:00

FT

Junior Pro FC
Junior Pro FC
1-1
Gardnersville FC

Gardnersville FC

0-1

23:00

FT

Samira FC
Samira FC
0-0
Shaita FC

Shaita FC

0-0

23:10

FT

Hajduk Split
Hajduk Split
1-0
Istra 1961 Pula

Istra 1961 Pula

0-0

23:10

FT

Kolos Kovalyovka
Kolos Kovalyovka
0-1
Rukh Vynnyky

Rukh Vynnyky

0-1

23:15

FT

Al-Wahda FC
Al-Wahda FC
3-2
Al-Jazira(UAE)

Al-Jazira(UAE)

2-1

23:15

FT

Thor Akureyri
Thor Akureyri
4-0
KR Reykjavik

KR Reykjavik

0-0

23:15

FT

Sierra Leone(w)
Sierra Leone(w)
2-1
Liberia U20(w)

Liberia U20(w)

1-0

23:30

FT

Slask Wroclaw
Slask Wroclaw
2-1
Widzew lodz

Widzew lodz

0-0

23:30

FT

Zenit StPetersburg
Zenit StPetersburg
0-0
Spartak Moscow

Spartak Moscow

0-0

23:30

FT

Odra Opole
Odra Opole
1-2
Wisla Krakow

Wisla Krakow

0-0

23:30

FT

Hapoel Jerusalem
Hapoel Jerusalem
1-0
Maccabi Bnei Reineh

Maccabi Bnei Reineh

1-0

23:30

FT

Hapoel Bnei Sakhnin
Hapoel Bnei Sakhnin
1-1
Ashdod MS

Ashdod MS

1-1

23:30

FT

Maribor
Maribor
3-0
Domzale

Domzale

2-0

23:30

FT

Vevey Sports
Vevey Sports
3-2
Echallens

Echallens

2-2

23:30

FT

Utebo FC
Utebo FC
2-0
Valle de Egues

Valle de Egues

1-0

23:30

FT

Remo Stars
Remo Stars
1-0
Bayelsa United

Bayelsa United

0-0

23:30

FT

CD Santa Ursula
CD Santa Ursula
2-0
Teror

Teror

2-0

23:30

FT

Teungueth FC
Teungueth FC
2-1
US Ouakam Dakar

US Ouakam Dakar

0-0

23:30

FT

ASC Jaraaf
ASC Jaraaf
0-0
AS Dakar Sacre Coeur

AS Dakar Sacre Coeur

0-0

23:30

FT

Sogndal U19
Sogndal U19
3-0
Aalesund FKU19

Aalesund FKU19

1-0

23:30

FT

Czarni Sosnowiec(w)
Czarni Sosnowiec(w)
3-0
GKS Katowice (w)

GKS Katowice (w)

2-0

23:30

FT

CD Azuqueca
CD Azuqueca
2-2
Yugo UD Socuellamos

Yugo UD Socuellamos

0-0

23:30

FT

Al Hussein
Al Hussein
1-0
AL Salt

AL Salt

0-0

23:30

FT

EF Gava U19
EF Gava U19
0-1
CF Damm U19

CF Damm U19

0-0

23:30

FT

Dakar Universite Club
Dakar Universite Club
0-1
AS Douanes Dakar

AS Douanes Dakar

0-1

23:35

FT

Salmiyah
Salmiyah
0-1
Al Qadisiya SC

Al Qadisiya SC

0-0

23:45

FT

SD Deusto
SD Deusto
1-0
CD Lagun Onak

CD Lagun Onak

1-0

00:00

FT

Pardubice
Pardubice
2-3
FC Viktoria Plzen

FC Viktoria Plzen

0-1

00:00

FT

Mechelen (w)
Mechelen (w)
0-2
KAA Gent Ladies (w)

KAA Gent Ladies (w)

0-2

00:00

FT

Monza
Monza
1-4
AS Roma

AS Roma

0-2

00:00

FT

De Treffers
De Treffers
1-1
Koninklijke HFC

Koninklijke HFC

1-1

00:00

FT

Ourense CF
Ourense CF
2-0
Racing Villalbes

Racing Villalbes

1-0

00:00

FT

SD Gernika
SD Gernika
0-1
Barakaldo CF

Barakaldo CF

0-0

00:00

FT

Al-Ahli SFC
Al-Ahli SFC
1-1
Al-Fateh SC

Al-Fateh SC

0-1

00:00

FT

TuS Blau Weiss Lohne
TuS Blau Weiss Lohne
3-0
FC Kilia Kiel

FC Kilia Kiel

3-0

00:00

FT

Cultural Leonesa
Cultural Leonesa
1-1
SD Tarazona

SD Tarazona

1-0

00:00

FT

Real Sociedad B
Real Sociedad B
1-0
SD Logrones

SD Logrones

0-0

00:00

FT

Teruel
Teruel
1-0
CF Rayo Majadahonda

CF Rayo Majadahonda

1-0

00:00

FT

FC Kosova Zurich
FC Kosova Zurich
2-2
FC Linth 04

FC Linth 04

0-0

00:00

FT

F.C.Barcelona Futsal
F.C.Barcelona Futsal
2-3
EiPozo Murcia Turistica Futsal

EiPozo Murcia Turistica Futsal

0-0

00:00

FT

Vaidepenas Futsal
Vaidepenas Futsal
5-0
UD Alzira Futsal

UD Alzira Futsal

0-0

00:00

FT

CF Badalona
CF Badalona
1-0
RCD Espanyol B

RCD Espanyol B

1-0

00:00

FT

Ismaily
Ismaily
0-1
Baladiyet El Mahallah

Baladiyet El Mahallah

0-0

00:00

FT

ES Setif
ES Setif
1-0
MC Alger

MC Alger

1-0

00:00

FT

CD Buzanada
CD Buzanada
2-0
UD Tamaraceite

UD Tamaraceite

0-0

00:00

FT

SD Laredo
SD Laredo
1-0
AD Siete Villas

AD Siete Villas

0-0

00:00

FT

SD Revilla
SD Revilla
1-0
U.M. Escobedo

U.M. Escobedo

0-0

00:00

FT

Thun
Thun
3-1
Baden

Baden

1-0

00:00

FT

Flora Tallinn II
Flora Tallinn II
2-0
Paide Linnameeskond B

Paide Linnameeskond B

2-0

00:00

FT

Bo Rangers
Bo Rangers
2-0
Bhantal

Bhantal

1-0

00:00

FT

Thor Ka Akureyri(w)
Thor Ka Akureyri(w)
6-2
Trottur Reykjavik Women

Trottur Reykjavik Women

3-0

00:00

FT

Stade Ouchy
Stade Ouchy
1-1
Grasshopper

Grasshopper

1-1

00:00

FT

Servette
Servette
2-0
St. Gallen

St. Gallen

1-0

00:00

FT

Othellos Athienou
Othellos Athienou
1-1
AEL Limassol

AEL Limassol

1-1

00:00

FT

IR Tanger
IR Tanger
1-2
FAR Rabat

FAR Rabat

0-0

00:00

FT

Feignies
Feignies
0-2
Macon

Macon

0-0

00:00

FT

Pena Sport
Pena Sport
2-2
UCD Burlades

UCD Burlades

1-0

00:00

FT

Young Boys(w)
Young Boys(w)
6-0
FC Thun (W)

FC Thun (W)

1-0

00:00

FT

Basel(w)
Basel(w)
5-0
Aarau (w)

Aarau (w)

2-0

00:00

FT

Villarrubia CF
Villarrubia CF
0-1
CS Puertollano

CS Puertollano

0-1

00:00

FT

Oissel
Oissel
1-1
Le Havre B

Le Havre B

0-0

00:00

FT

Thionville FC
Thionville FC
4-2
Raon L Etape

Raon L Etape

1-1

00:00

FT

Victoria Sulejowek
Victoria Sulejowek
0-0
Unia Skierniewice

Unia Skierniewice

0-0

00:00

FT

Cultural de Durango U19
Cultural de Durango U19
2-4
Athletic Bilbao U19

Athletic Bilbao U19

0-1

00:00

FT

Groene Ster
Groene Ster
0-1
VV Kloetinge

VV Kloetinge

0-1

00:00

FT

OJC Rosmalen
OJC Rosmalen
1-4
SteDoCo

SteDoCo

0-2

00:00

FT

SG Schneifel
SG Schneifel
3-0
TuS Kirchberg 1909

TuS Kirchberg 1909

3-0

00:00

FT

Chemal FC
Chemal FC
1-0
ASC Entou

ASC Entou

1-0

00:00

FT

Rodange 91
Rodange 91
2-1
Yellow Boys Weiler-La-Tour

Yellow Boys Weiler-La-Tour

1-0

00:00

FT

Universidad Guadalajara II
Universidad Guadalajara II
1-0
Estudiantes Tecos

Estudiantes Tecos

0-0

00:00

FT

Bombarderos de Tecamac FC
Bombarderos de Tecamac FC
1-0
CS Atletico Tulancingo

CS Atletico Tulancingo

1-0

00:00

FT

Atletico de Madrid U19
Atletico de Madrid U19
2-0
Alcobendas CF U19

Alcobendas CF U19

1-0

00:00

FT

Varzim
Varzim
0-1
Alverca

Alverca

0-0

00:15

FT

Oud Heverlee Leuven
Oud Heverlee Leuven
0-2
Union Saint-Gilloise

Union Saint-Gilloise

0-1

00:15

FT

SP Cosmos
SP Cosmos
2-1
AC Juvenes

AC Juvenes

1-0

00:15

FT

Fiorentino
Fiorentino
0-4
Tre Penne

Tre Penne

0-2

00:15

FT

Silva SD
Silva SD
1-0
Sarriana

Sarriana

0-0

00:30

FT

Luton Town
Luton Town
2-3
Aston Villa

Aston Villa

0-2

00:30

FT

Getafe
Getafe
3-3
Las Palmas

Las Palmas

3-1

00:30

FT

Real Oviedo
Real Oviedo
3-2
Levante

Levante

0-1

00:30

FT

VfL Wolfsburg
VfL Wolfsburg
2-3
VfB Stuttgart

VfB Stuttgart

0-1

00:30

FT

Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
4-0
Maccabi Petah Tikva FC

Maccabi Petah Tikva FC

2-0

00:30

FT

Partizan Belgrade
Partizan Belgrade
3-1
FK Zeleznicar Pancevo

FK Zeleznicar Pancevo

3-1

00:30

FT

Pro Vercelli
Pro Vercelli
1-1
Mantova

Mantova

1-1

00:30

FT

Triestina
Triestina
2-2
Legnago Salus

Legnago Salus

0-1

00:30

FT

Arezzo
Arezzo
3-0
Ancona

Ancona

2-0

00:30

FT

Atalanta U23
Atalanta U23
0-0
Novara

Novara

0-0

00:30

FT

FB Brindisi 1912
FB Brindisi 1912
1-3
Messina

Messina

0-1

00:30

FT

FC Civics
FC Civics
0-0
African Stars Windhoek

African Stars Windhoek

0-0

00:30

FT

CSD Arzua
CSD Arzua
0-3
UD Ourense

UD Ourense

0-2

00:30

FT

Rapido de Bouzas
Rapido de Bouzas
0-0
UD Somozas

UD Somozas

0-0

00:30

FT

Zulte-Waregem II
Zulte-Waregem II
4-1
Sparta Petegem

Sparta Petegem

1-0

00:30

FT

KMC FC
KMC FC
1-1
Geita Gold

Geita Gold

0-1

00:30

FT

KI Klaksvik
KI Klaksvik
2-3
HB Torshavn

HB Torshavn

0-0

00:45

FT

Diosgyor VTK
Diosgyor VTK
1-1
Puskas Akademia FC

Puskas Akademia FC

0-1

00:45

FT

Go Ahead Eagles
Go Ahead Eagles
1-0
RKC Waalwijk

RKC Waalwijk

0-0

00:45

FT

CO Korhogo
CO Korhogo
0-3
San Pedro FC

San Pedro FC

0-2

01:00

FT

Farul Constanta
Farul Constanta
1-1
CFR Cluj

CFR Cluj

0-0

01:00

FT

AJ Auxerre
AJ Auxerre
0-0
Valenciennes

Valenciennes

0-0

01:00

FT

Bastia
Bastia
1-0
Grenoble

Grenoble

1-0

01:00

FT

USL Dunkerque
USL Dunkerque
2-2
Concarneau

Concarneau

1-1

01:00

FT

Guingamp
Guingamp
0-0
Troyes

Troyes

0-0

01:00

FT

Stade Lavallois MFC
Stade Lavallois MFC
1-1
Amiens

Amiens

1-0

01:00

FT

Pau FC
Pau FC
2-3
Caen

Caen

0-1

01:00

FT

Rodez AF
Rodez AF
2-2
Bordeaux

Bordeaux

2-1

01:00

FT

FC Annecy
FC Annecy
0-0
Quevilly Rouen Métropole

Quevilly Rouen Métropole

0-0

01:00

FT

Anderlecht(w)
Anderlecht(w)
3-2
Standard Liege Women

Standard Liege Women

1-1

01:00

FT

Estoril
Estoril
1-3
Vitoria Guimaraes

Vitoria Guimaraes

0-3

01:00

FT

Richards Bay
Richards Bay
1-2
Royal AM

Royal AM

0-0

01:00

FT

EC Sao Jose SP
EC Sao Jose SP
1-1
AA Portuguesa Santista

AA Portuguesa Santista

1-1

01:00

FT

Primavera
Primavera
4-0
Monte Azul SP

Monte Azul SP

1-0

01:00

FT

Rio Claro
Rio Claro
1-1
Juventus SP

Juventus SP

1-0

01:00

FT

Noroeste
Noroeste
1-1
Sao Bento

Sao Bento

0-1

01:00

FT

Capie Warrero
Capie Warrero
1-2
Linense(BRA)

Linense(BRA)

0-0

01:00

FT

Uniao Suzano AC SP
Uniao Suzano AC SP
1-1
Bragantino B

Bragantino B

0-1

01:00

FT

Desportivo Brasil SP
Desportivo Brasil SP
0-0
Uniao Sao Joao

Uniao Sao Joao

0-0

01:00

FT

Sao Caetano
Sao Caetano
2-0
Marilia Ac

Marilia Ac

1-0

01:00

FT

CA Taquaritinga SP
CA Taquaritinga SP
0-0
XV de Jau

XV de Jau

0-0

01:00

FT

Rio Branco(SP)
Rio Branco(SP)
1-1
Nacional SP

Nacional SP

0-1

01:00

FT

America SP
America SP
0-1
Vocem SP

Vocem SP

0-1

01:00

FT

Jabaquara SP
Jabaquara SP
4-0
CA Joseense

CA Joseense

1-0

01:00

FT

Unam Pumas(w)
Unam Pumas(w)
3-3
Tijuana (w)

Tijuana (w)

2-0

01:00

FT

Mushuc Runa
Mushuc Runa
2-1
Libertad FC

Libertad FC

0-1

01:00

FT

FC Luzern(w)
FC Luzern(w)
7-4
Rapperswil Jona (W)

Rapperswil Jona (W)

3-3

01:00

FT

Urduliz FT
Urduliz FT
2-1
Portugalete

Portugalete

1-0

01:00

FT

RB Keflavik
RB Keflavik
6-1
Smari 2020

Smari 2020

3-0

01:00

FT

Club Atletico San Juan de Aragon
Club Atletico San Juan de Aragon
0-1
Cafetaleros de Chiapas

Cafetaleros de Chiapas

0-1

01:00

FT

SKA Brasil
SKA Brasil
3-1
Penapolense

Penapolense

1-0

01:00

FT

Academia Puerto Cabello U20
Academia Puerto Cabello	U20
2-1
Colo Colo U20

Colo Colo U20

1-0

01:00

FT

Madureira U20
Madureira U20
0-2
Volta Redonda U20

Volta Redonda U20

0-1

01:00

FT

ska brasil
ska brasil
3-1
Penapolense

Penapolense

1-0

01:15

FT

FC Sion U21
FC Sion U21
1-1
Chenois

Chenois

0-0

01:15

FT

Sporting Cristal
Sporting Cristal
1-0
Atletico Grau

Atletico Grau

0-0

01:15

FT

Hakoah Amidar Ramat Gan FC
Hakoah Amidar Ramat Gan FC
0-2
Beitar Tel Aviv

Beitar Tel Aviv

0-1

01:30

FT

Dessel Sport
Dessel Sport
8-0
Royal Cappellen FC

Royal Cappellen FC

5-0

01:30

FT

Chateauroux
Chateauroux
2-1
US Orléans

US Orléans

0-1

01:30

FT

Le Mans
Le Mans
2-0
GOAL FC

GOAL FC

1-0

01:30

FT

Anderlecht II(w)
Anderlecht II(w)
0-5
Westerlo (W)

Westerlo (W)

0-0

01:30

FT

St.-Truidense U21
St.-Truidense U21
5-0
FCV Dender EH U21

FCV Dender EH U21

1-0

01:30

FT

Maranguape CE
Maranguape CE
1-1
Itapipoca CE

Itapipoca CE

1-0

01:30

FT

Paranoa EC
Paranoa EC
2-1
Real FC

Real FC

0-0

01:30

FT

Rio Branco VN
Rio Branco VN
2-1
Vitoria ES

Vitoria ES

1-1

01:30

FT

jaguare
jaguare
2-0
Nova Venecia FC

Nova Venecia FC

1-0

01:30

FT

Rio Branco ES
Rio Branco ES
0-1
Real Noroeste

Real Noroeste

0-0

01:30

FT

Desportiva Ferroviaria ES
Desportiva Ferroviaria ES
2-0
Porto Vitoria

Porto Vitoria

0-0

01:30

FT

Serra
Serra
1-1
Estrela do Norte ES

Estrela do Norte ES

1-0

01:30

FT

Glacis United FC
Glacis United FC
1-3
St Joseph's FC

St Joseph's FC

0-1

01:30

FT

Oudenaarde
Oudenaarde
2-0
Ninove

Ninove

2-0

01:30

FT

Ahali Tamra
Ahali Tamra
1-3
Hapoel Ironi Karmiel

Hapoel Ironi Karmiel

1-1

02:00

FT

Legia Warszawa
Legia Warszawa
1-1
Pogon Szczecin

Pogon Szczecin

0-0

02:00

FT

KMSK Deinze
KMSK Deinze
4-1
Anderlecht II

Anderlecht II

3-0

02:00

FT

KVSK Lommel
KVSK Lommel
4-1
RFC de Liege

RFC de Liege

1-0

02:00

FT

Vitesse Arnhem
Vitesse Arnhem
1-2
FC Twente Enschede

FC Twente Enschede

1-1

02:00

FT

KSK Heist
KSK Heist
2-2
Royal Knokke

Royal Knokke

0-0

02:00

FT

Olympic Charleroi
Olympic Charleroi
2-1
Leuven B

Leuven B

2-0

02:00

FT

LaLouviere
LaLouviere
3-0
Excelsior Virton

Excelsior Virton

0-0

02:00

FT

UE Cornella
UE Cornella
0-0
CA Osasuna Promesas

CA Osasuna Promesas

0-0

02:00

FT

Unionistas de Salamanca CF
Unionistas de Salamanca CF
0-2
Celta Vigo B

Celta Vigo B

0-0

02:00

FT

Esperance Sportive de Tunis
Esperance Sportive de Tunis
1-0
Al-Hilal Omdurman

Al-Hilal Omdurman

1-0

02:00

FT

Petro Atletico de Luanda
Petro Atletico de Luanda
2-0
ES du Sahel

ES du Sahel

1-0

02:00

FT

Minnesota United FC
Minnesota United FC
1-1
Columbus Crew

Columbus Crew

0-0

02:00

FT

Corinthians Paulista
Corinthians Paulista
3-2
Santo Andre

Santo Andre

1-0

02:00

FT

Maranhao
Maranhao
2-0
Pinheiro AC

Pinheiro AC

1-0

02:00

FT

Audax Sao Paulo
Audax Sao Paulo
0-0
Uniao Barbarense

Uniao Barbarense

0-0

02:00

FT

Gurupi
Gurupi
3-2
Batalhao

Batalhao

0-0

02:00

FT

CRB
CRB
0-2
ASA AL

ASA AL

0-2

02:00

FT

Murici
Murici
0-0
SC Penedense

SC Penedense

0-0

02:00

FT

Coruripe Al
Coruripe Al
1-0
cruzeiro-arapiraca

cruzeiro-arapiraca

0-0

02:00

FT

CS Esportivo AL
CS Esportivo AL
3-2
Centro Sportivo Alagoano

Centro Sportivo Alagoano

1-1

02:00

FT

Ceilandense
Ceilandense
0-0
Samambaia DF

Samambaia DF

0-0

02:00

FT

Pacatuba
Pacatuba
0-1
Tirol

Tirol

0-0

02:00

FT

AD Atletica Gloriense
AD Atletica Gloriense
0-4
America SE

America SE

0-1

02:00

FT

Falcon SE
Falcon SE
0-0
AD Carmopolis

AD Carmopolis

0-0

02:00

FT

Universidad Central de Venezuela
Universidad Central de Venezuela
2-2
Zamora Barinas

Zamora Barinas

0-2

02:00

FT

The Strongest
The Strongest
2-1
Real Tomayapo

Real Tomayapo

0-0

02:00

FT

Antigua Barbuda U20
Antigua   Barbuda U20
0-1
El Salvador U20

El Salvador U20

0-0

02:00

FT

Renaissance Zmamra
Renaissance Zmamra
3-0
Hassania Agadir

Hassania Agadir

1-0

02:00

FT

Anorga
Anorga
1-1
Pasaia KE

Pasaia KE

0-0

02:00

FT

Londrina PR
Londrina PR
1-0
Athletico Paranaense

Athletico Paranaense

0-0

02:00

FT

SC Covilha
SC Covilha
2-2
Atletico Clube Purtugal

Atletico Clube Purtugal

1-1

02:00

FT

River PI
River PI
5-1
AA Corisabba

AA Corisabba

1-0

02:00

FT

Oeirense
Oeirense
4-1
Picos

Picos

3-0

02:00

FT

Goiatuba
Goiatuba
0-3
Atletico Clube Goianiense

Atletico Clube Goianiense

0-0

02:10

FT

Hoogstraten VV
Hoogstraten VV
1-1
SC Lokeren-Temse

SC Lokeren-Temse

0-0

02:30

FT

Karlsruher SC
Karlsruher SC
4-0
SpVgg Greuther Fürth

SpVgg Greuther Fürth

1-0

02:30

FT

Ypiranga RS
Ypiranga RS
0-0
Brasil de Pelotas

Brasil de Pelotas

0-0

02:30

FT

Avenida RS
Avenida RS
0-0
Sao Jose PoA RS

Sao Jose PoA RS

0-0

02:30

FT

Gremio
Gremio
4-1
Guarany de Bage

Guarany de Bage

1-1

02:30

FT

Novo Hamburgo RS
Novo Hamburgo RS
0-1
Caxias RS

Caxias RS

0-0

02:30

FT

Juventude
Juventude
1-2
Internacional RS

Internacional RS

0-1

02:30

FT

São Luiz
São Luiz
1-0
Santa Cruz RS

Santa Cruz RS

1-0

02:30

FT

Democrata
Democrata
2-1
Villa Nova-MG

Villa Nova-MG

1-0

02:30

FT

Tombense
Tombense
0-1
America MG

America MG

0-0

02:30

FT

CA Patrocinense
CA Patrocinense
0-1
Pouso Alegre

Pouso Alegre

0-0

02:30

FT

Atletico Mineiro
Atletico Mineiro
3-0
Ipatinga

Ipatinga

2-0

02:30

FT

Athletic Club MG
Athletic Club MG
2-1
Itabirito

Itabirito

2-1

02:30

FT

Cruzeiro Esporte Clube
Cruzeiro Esporte Clube
2-0
Uberlandia MG

Uberlandia MG

1-0

02:30

FT

Brusque FC
Brusque FC
4-1
Marcilio Dias SC

Marcilio Dias SC

2-0

02:30

FT

Barra FC
Barra FC
1-0
Hercilio Luz SC

Hercilio Luz SC

1-0

02:30

FT

Nacao
Nacao
1-3
Joinville SC

Joinville SC

0-2

02:30

FT

Criciuma
Criciuma
2-0
Chapecoense SC

Chapecoense SC

1-0

02:30

FT

Figueirense
Figueirense
3-1
Inter de Lages SC

Inter de Lages SC

1-0

02:30

FT

Concordia AC
Concordia AC
0-1
Avaí FC

Avaí FC

0-0

02:30

FT

Serra Branca EC
Serra Branca EC
0-1
Botafogo PB

Botafogo PB

0-0

02:30

FT

FC Basel 1893
FC Basel 1893
1-2
Lausanne Sports

Lausanne Sports

0-1

02:30

FT

Nova Mutum EC
Nova Mutum EC
2-2
Luverdense

Luverdense

1-1

02:40

FT

Inter Club Escaldes
Inter Club Escaldes
1-2
FC Santa Coloma

FC Santa Coloma

0-0

02:40

FT

Iguatu CE
Iguatu CE
1-3
Ferroviario CE

Ferroviario CE

0-1

02:45

FT

Standard Liege
Standard Liege
4-2
KAA Gent

KAA Gent

1-1

02:45

FT

Torino
Torino
0-0
Fiorentina

Fiorentina

0-0

02:45

FT

Perugia
Perugia
1-0
Recanatese

Recanatese

0-0

02:45

FT

Benevento
Benevento
1-0
Foggia

Foggia

0-0

02:45

FT

Crotone
Crotone
2-3
Giugliano

Giugliano

2-0

02:45

FT

AS Sorrento Calcio
AS Sorrento Calcio
1-1
Potenza

Potenza

0-0

02:50

FT

AS Garde Nationale
AS Garde Nationale
0-2
AS Pompiers

AS Pompiers

0-1

03:00

FT

Valencia CF
Valencia CF
2-2
Real Madrid

Real Madrid

2-1

03:00

FT

Burgos CF
Burgos CF
3-0
FC Cartagena

FC Cartagena

1-0

03:00

FT

Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
1-1
AZ Alkmaar

AZ Alkmaar

0-1

03:00

FT

Clermont
Clermont
1-5
Marseille

Marseille

0-1

03:00

FT

CA Sarmiento
CA Sarmiento
1-2
Club Atlético Unión

Club Atlético Unión

1-0

03:00

FT

Tigres Zipaquira
Tigres Zipaquira
1-0
Valledupar FC

Valledupar FC

0-0

03:00

FT

Taubate
Taubate
0-2
AE Velo Clube SP

AE Velo Clube SP

0-2

03:00

FT

Lemense
Lemense
0-0
EC Sao Bernardo/SP

EC Sao Bernardo/SP

0-0

03:00

FT

Catanduva FC
Catanduva FC
2-0
Sertaozinho

Sertaozinho

0-0

03:00

FT

unidos-do-alvorada
unidos-do-alvorada
0-2
Manaus (AM)

Manaus (AM)

0-1

03:00

FT

Agropecuario de Carlos Casares
Agropecuario de Carlos Casares
1-2
Gimnasia Jujuy

Gimnasia Jujuy

0-1

03:00

FT

All Boys
All Boys
0-0
Club Atletico Guemes

Club Atletico Guemes

0-0

03:00

FT

Tristan Suarez
Tristan Suarez
2-2
Alvarado Mar del Plata

Alvarado Mar del Plata

1-1

03:00

FT

Club Atlético Estudiantes
Club Atlético Estudiantes
1-1
Almagro

Almagro

0-0

03:00

FT

Argentino de Merlo
Argentino de Merlo
2-2
Deportivo Laferrere

Deportivo Laferrere

0-1

03:00

FT

Argentino de Quilmes
Argentino de Quilmes
1-1
CA Fenix Pilar

CA Fenix Pilar

1-0

03:00

FT

Colegiales
Colegiales
1-1
San Martin Burzaco

San Martin Burzaco

0-1

03:00

FT

Deportivo Armenio
Deportivo Armenio
0-1
Ferrocarril Midland

Ferrocarril Midland

0-0

03:00

FT

Flandria
Flandria
1-0
Excursionistas

Excursionistas

0-0

03:00

FT

Liniers
Liniers
1-2
Canuelas FC

Canuelas FC

0-1

03:00

FT

Sportivo Italiano
Sportivo Italiano
1-0
Deportivo Merlo

Deportivo Merlo

0-0

03:00

FT

Villa San Carlos
Villa San Carlos
3-0
Sacachispas

Sacachispas

0-0

03:00

FT

Central Cordoba De Rosario
Central Cordoba De Rosario
0-2
Argentino de Rosario

Argentino de Rosario

0-1

03:00

FT

Danubio FC
Danubio FC
1-0
CA River Plate Montevideo

CA River Plate Montevideo

0-0

03:00

FT

San Fernando Giants
San Fernando Giants
1-5
Defence Force FC II

Defence Force FC II

0-1

03:00

FT

Estrella del Sur Alejandro Korn
Estrella del Sur Alejandro Korn
0-1
Juventud de Bernal

Juventud de Bernal

0-0

03:05

FT

Comunicaciones BsAs
Comunicaciones BsAs
0-1
Los Andes

Los Andes

0-1

03:30

FT

Sporting Braga
Sporting Braga
3-0
CF Estrela Amadora SAD

CF Estrela Amadora SAD

0-0

03:30

FT

Cortulua
Cortulua
3-0
Bogota FC

Bogota FC

3-0

03:30

FT

SD Aucas
SD Aucas
2-0
Orense SC

Orense SC

1-0

03:30

FT

Union Cocle
Union Cocle
2-0
Los Santos

Los Santos

0-0

03:30

FT

Champions Academy
Champions Academy
1-2
Panama City FC

Panama City FC

1-0

03:45

FT

Comerciantes Unidos
Comerciantes Unidos
0-0
FBC Melgar

FBC Melgar

0-0

04:00

FT

Millonarios
Millonarios
1-2
La Equidad

La Equidad

1-1

04:00

FT

Portuguesa Desportos
Portuguesa Desportos
1-0
Mirassol

Mirassol

1-0

04:00

FT

Audax Rio RJ
Audax Rio RJ
0-4
Sampaio Correa (RJ)

Sampaio Correa (RJ)

0-1

04:00

FT

CR Flamengo
CR Flamengo
3-0
Madureira

Madureira

1-0

04:00

FT

AD Grecia
AD Grecia